Chuyên cung cấp module thu phát quang nhiều thương hiệu

Module thu phát quang Finisar

Chuyên cung cấp module thu phát quang nhiều thương hiệu

tick sản phẩm Thương hiệu
tick sản phẩm Bảo hành
  Finisar
  12 tháng
Để được báo giá nhanh nhất và tốt nhất vui lòng “liên hệ ngay”
√ Hotline:
√ Mail:
√ Form báo giá:
  028.3977.8269 / 028.3601.6797
sales@lidinco.com
Danh mục:
  • Mô tả
  • Thông tin bổ sung

Mô tả

Module thu phát quang là một thiết bị nhỏ gọn được sử dụng trong các hệ thống mạng, một đầu kết nối với các thiết bị mạng như switch, router… đầu còn lại sẽ gắn với cáp đồng trục hoặc cáp quang 

Hiện nay, Lidinco cung cấp nhiều loại module thu phát quang đến từ nhiều thương hiệu khác nhau 

Một số mã module thu phát quang Lidinco cung cấp

Finisar  FTLX1471D3BCL  10G LR 10km
Finisar  FTLF8536P4BCL  25G SR
Finisar  FTLF1436P3BCL  25G LR 10km
Finisar  FTL410QE3C-FB  40G SR 100m
Finisar  FTL4C1QE1C   40G 1310nm 10km
Finisar  FTLC9558REPM  100G SR
Finisar  FTLC1152RGPL6-FB  100G CWDM4 Lite 500m
Finisar  FTLC1152RGPL  100G CWDM4 2km
Finisar  FTLC1151RDPL  100G LR 10km
Finisar  FTLC1154RDPL  100G LR 10km
Finisar FTLX1412M3BCL  XFP SR
DELL  FTLX8574D3BNL-FC  10G SR

Intel  FTLX8571D3BCV-IT   10G SR
Ciena  FTLX1471D3BNL-NT 10G LR 10km
Borcade  57-0000088-01  16G SW 100m
Borcade  57-1000333-01  32G SW 100m
Cisco  GLC-SX-MM  1.25G 850nm 500m (without DDM information)
Cisco  SFP-10G-SR   10G 850nm 300m
Cisco  QSFP-40G-SR4   40G SR 100m  (without DDM information)
Cisco  CPAK-100G-LR4   100G LR4 10km
Qlogic  FTLF1429P3BCV-QL  16G LW 10km
Juniper  FTLF8519P2BNL-J1  1G multimode SR optical modules
Juniper  FTLF1318P2BTL-J1  1G single mode SR optical modules
Juniper  FTLX8571D3BCL-J1  10G multimode SR  optical modules
Juniper  FTLX1471D3BCL-J1  10G multimode SR  optical modules

Thông tin bổ sung

Hãng SX

Finistar