Module thu phát quang SFP+ Finisar FTLX8574D3BCL

Module quang Finisar FTLX8574D3BCL

Module thu phát quang SFP+ Finisar FTLX8574D3BCL

tick sản phẩm Thương hiệu
tick sản phẩm Mã sản phẩm
tick sản phẩm Bảo hành
  Finisar
  FTLX8574D3BCL
  12 tháng
Để được báo giá nhanh nhất và tốt nhất vui lòng “liên hệ ngay”
√ Hotline:
√ Mail:
√ Form báo giá:
  028.3977.8269 / 028.3601.6797
sales@lidinco.com
Danh mục:
  • Mô tả
  • Thông tin bổ sung
  • Tài liệu

Mô tả

Mô tả sản phẩm module thu phát quang FTLX8574D3BCL

Finisar  FTLX8574D3BCL 10G SR

Product Attribute  Attribute Value
Finisar
Danh mục sản phẩm Module thu phát quang
RoHS Details
Sản phẩm Transceivers
Chiều dài sóng 850 nm
Tốc độ truyền dữ liệu 10 Gb/s
Loại sợi Multimode
SFP+
28 ps
Điện áp vận hành 3.3 V
Nhiệt độ vận hành tối thiểu – 5 C
Nhiệt độ vận hành tối đa + 70 C
Ứng dụng Ethernet, Fibre Channel
Loại conector LC
Đóng gói Bulk
Package / Case:
Loại kết nối Pluggable
Đỉnh sóng 860 nm
Fall Time 28 ps
Loại sản phẩm Fiber Optic Transmitters, Receivers, Transceivers
Số lượng đóng gói 10
Danh mục phụ Fiber Optic
Trọng lượng 39.719 g

Thông tin bổ sung

Hãng SX

Finistar