Máy đo suy hao quang học Yokogawa AQ1100A

Máy đo suy hao quang học Yokogawa AQ1100A

Mã:
AQ1100A
Thương hiệu:
Bảo hành:
12 tháng
Giá: Liên hệ
  • Vui lòng liên hệ để kiểm tra tình trạng kho
  • Tạm thời chưa có khuyến mãi cho sản phẩm này

Hotline: 0906.988.447 

Liên hệ: Hồ Chí Minh

  • Điện thoại: (028).3977.8269
  • Email: sales@lidinco.com
  • Địa chỉ: 487 Cộng Hòa, Phường 15, Quận Tân Bình, TP. HCM

Liên hệ: Bắc Ninh, Hà Nội

  • Điện thoại: (0222).730.0180
  • Email: bn@lidinco.com
  • Địa chỉ: 184 Bình Than, Phường Võ Cường, TP. Bắc Ninh
  • Tư vấn Tư vấn kĩ thuật Miễn phí
  • Giao hàng Miễn phí vận chuyển Đơn hàng trên 3 triệu
Thông số kỹ thuật

Bước sóng (nm): 1310/1550 ±25 

Thiết bị phát sáng: LD

Mức đầu ra quang (dBm): −3 ±1

Độ ổn định (dB): ±0.05

Sợi tương thích: SM (ITU-T G.652)

Đầu nối quang: SC, FC,1.25 mm dia. ferrule , SC/Angled-PC

Laser class: Class 1

Màn hình: LCD màu 5.7 inch  (640×480)

Bộ nhớ trong: 128 MByte

Giao diện ngoài: USB 1.1 loại A and loại B (mini) 1 ea.

Adaptor AC: 100 đến 120 VAC, 200 đến 240 VAC, 50/60 Hz

Pin: Li-ion, thời lượng: 6h, thời gian tái sạc: 5h

Môi trường hoạt động: nhiệt độ từ 0 đến 45°C (0 đến 35°C khi đang sạc pin), độ ẩm ≤ 85% RH (không ngưng tụ)

Môi trường lưu kho: nhiệt độ từ −20 đến 60°C, độ ẩm ≤ 85% RH (không ngưng tụ)

Kích thước: 217.5 mm (W) × 157 mm (H) × 74 mm (D)

Trọng lượng: Khoảng 1kg (bao gồm pin)

Giới thiệu máy đo suy hao quang học Yokogawa AQ1100A

Đồng hồ đo nguồn sáng và công suất quang trong một đơn vị. Được thiết kế cho các hoạt động hiện trường với màn hình 5,7 "nhưng trọng lượng dưới 3,3 lbs / 1,5kg, AQ1100 cung cấp cổng USB để lưu trữ dữ liệu và chức năng kiểm tra PING tùy chọn và Đèn báo lỗi có thể nhìn thấy. Nó có thể được định cấu hình cho các phép đo công suất tiêu chuẩn, phép đo công suất cao hoặc FTTH với các phép đo song song 1490 / 1550nm.

Đặc điểm nổi bật

Nguồn sáng + Đồng hồ đo công suất quang trong một
- Nguồn sáng (3 kiểu máy)
+ SM1310 / 1550nm
+ SM1310 / 1550 / 1625nm
+ MM850 / 1300nm và SM1310 / 1550nm

- Các lựa chọn đồng hồ đo công suất quang học
+ Tiêu chuẩn: +10 đến -70dBm
+ Công suất cao: +27 đến 50dBm
+ PON: 1490 / 1550nm Đo song song

Chức năng và khả năng vận hành tuyệt vời

- LCD màu 5,7 inch để dễ xem
- Hỗ trợ đa ngôn ngữ
- Đo sợi đa lõi với một bộ cặp
- Cổng USB để lưu trữ dữ liệu
- Chức năng kiểm tra PING (tùy chọn)
- Nguồn sáng có thể nhìn thấy (tùy chọn)

Phụ kiện

Đánh giá & nhận xét

0.0/5

(0 đánh giá)
  • 5 0
  • 4 0
  • 3 0
  • 2 0
  • 1 0

Vui lòng đăng nhập để viết đánh giá!

Đánh giá của bạn về sản phẩm này: 
Chúc Mừng Năm Mới